EN
Fyrirtækið

Skiptiborð

  575 9300

Opið alla virka daga

  8:00-18:00

Karfan þín er tóm

Aron

Sölumaður / Hafnarfirði

Aron Andri Sigurðsson

Sölumaður / Hafnarfirði
aron@sindri.is
Sími: 575 0042
 

Ágústa

Innheimta / Skrifstofa

Ágústa Harðardóttir

Innheimta
Skrifstofa Klettagörðum
ah@ronning.is
Sími: 5 200 813
 

Einar

Vefstjóri / Skrifstofa

Einar Tryggvason

Vefstjóri
Skrifstofa Klettagörðum
etr@sindri.is
Sími: 575 0129
 

Eiríkur

Verslunarstjóri / Viðarhöfða

Eiríkur Jónsson

Verslunarstjóri / Viðarhöfða
eirikur@sindri.is
Sími: 575 0090
Gsm: 693 0514

Gísli

Innkaupastjóri / Skrifstofa

Gísli Jónsson

Innkaupastjóri
Skrifstofa Klettagörðum
gisli@ronning.is
Sími: 5 200 899
Gsm: 693 0515

Guðbjörg

Innkaupasvið / Skrifstofa

Guðbjörg Þorsteinsdóttir

Innkaupasvið
Skrifstofa Klettagörðum
gth@ronning.is
Sími: 5 200 895
 

Gunnar

Verkstæði / Viðarhöfða

Gunnar Pétur Róbertsson

Verkstæði / Viðarhöfða
gpr@sindri.is
Sími: 575 0000
 

Gunnar

Verkstæði / Atlas Copco

Gunnar S. Gunnarsson

Verkstæði / Atlas Copco
gsg@sindri.is
Sími: 575 0083
Gsm: 842 4096

Guðmundur

Verkstæði / Viðarhöfða

Guðmundur G. Valgeirsson

Verkstæði / Viðarhöfða
gudmundur@sindri.is
Sími: 575 0086
 

Guðmundur

Sölumaður / Hafnarfirði

Guðmundur Guðjónsson

Sölumaður / Hafnarfirði
Gudmundur.Gudjonsson@sindri.is
Sími: 575 0043
 

Guðmundur

Sölumaður / Hafnarfirði

Guðmundur Haukur Reynisson

Sölumaður / Hafnarfirði
ghr@sindri.is
Sími: 575 0041
 

Hákon

Sölumaður / Útisala

Hákon Ingi Jörundsson

Sölumaður / Útisala
hakon@sindri.is
Sími: 575 0000
Gsm: 693 0526

Hilmar

Verkstæði / Atlas Copco

Hilmar Hjörleifsson

Verkstæði / Atlas Copco
hilmar@sindri.is
Sími: 575 0081
Gsm: 696 5022

Hrefna

Sölumaður / Sindri vinnuföt

Hrefna Aradóttir

Sölumaður / Sindri vinnuföt
hrefnaaradottir@sindri.is
Sími: 575 0148
 

Hulda

Skiptiborð / Upplýsingar

Hulda Aðalsteinsdóttir

Skiptiborð / Upplýsingar
sindri@sindri.is
Sími: 575 0000
 

Ingvar

Sölumaður / Skútuvogi

Ingvar Magnússon

Sölumaður / Skútuvogi
ingvar@sindri.is
Sími: 575 0065
 

Ívar

Sölumaður / Grundartanga

Ívar Jensson

Sölumaður / Grundartanga
ivar@sindri.is
Sími: 575 0048
 

Jóhann

Lagerumsjón / Skútuvogi

Jóhann Rúnar Guðmundsson

Lagerumsjón / Skútuvogi
jrunarg@sindri.is
Sími: 575 0000
 

Jóhann

Sölumaður / Viðarhöfða

Jóhann Þór Kristjánsson

Sölumaður / Viðarhöfða
johannk@sindri.is
Sími: 575 0066
 

Jón Ingvar

Verslunarstjóri / Skútuvogi

Jón Ingvar Þorsteinsson

Verslunarstjóri / Skútuvogi
jontho@sindri.is
Sími: 575 0045
 

Jóna

Innkaupasvið / Skrifstofa

Jóna Guðríður Hörpudóttir

Innkaupasvið
Skrifstofa Klettagörðum
jona@ronning.is
Sími: 5 200 897
 

Kristján

Framkvæmdastjóri

Kristján Páll Hrafnkelsson

Framkvæmdastjóri
kph@sindri.is
Sími: 575 0063
Gsm: 824 3806

Kristján

Sölumaður / Viðarhöfða

Kristján Smári Smárason

Sölumaður / Viðarhöfða
kss@sindri.is
Sími: 575 0068
 

Lilja

Innkaupasvið / Skrifstofa

Lilja Klein

Innkaupasvið
Skrifstofa Klettagörðum
lilja@ronning.is
Sími: 5 200 893
 

Lúðvík

Sölustjóri / Sindri vinnuföt

Lúðvík Berg Ægisson

Sölustjóri / Sindri vinnuföt
ludvik@sindri.is
Sími: 575 0144
Gsm: 894 4988

Margrét

Aðalbókari / Skrifstofa

Margrét Pétursdóttir

Aðalbókari
Skrifstofa Klettagörðum
mp@ronning.is
Sími: 5 200 803
 

Markús

Sölumaður / Skútuvogi

Markús Auðunn Viðarsson

Sölumaður / Skútuvogi
mav@sindri.is
Sími: 575 0064
 

Ólafur

Sölumaður / Sindri vinnuföt

Ólafur Hafsteinsson

Sölumaður / Sindri vinnuföt
olafur@sindri.is
Sími: 575 0147
Gsm: 842 4081

Óskar

Verkstæði / Viðarhöfða

Óskar Ingi Gíslason

Verkstæði / Viðarhöfða
oig@sindri.is
Sími: 575 0087

 

Ragna

Fjármálastjóri / Skrifstofa

Ragna Hafsteinsdóttir

Fjármálastjóri
Skrifstofa Klettagörðum
ragna@ronning.is
Sími: 5 200 811
 

Sara

Sölumaður / Sindri vinnuföt

Sara Dögg Alfreðsdóttir

Sölumaður / Sindri vinnuföt
sara@sindri.is
Sími: 575 0146
Fax: 575 0069

Selma

Bókhald / Skrifstofa

Selma Tómasdóttir

Bókhald
Skrifstofa Klettagörðum
selma@ronning.is
Sími: 5 200 812
 

Sigursteinn

Innkaupasvið / Skrifstofa

Sigursteinn Ingvar Rúnarsson

Innkaupasvið
Skrifstofa Klettagörðum
sir@ronning.is
Sími: 5 200 898
 

Skúli

Sölumaður / Hafnarfirði

Skúli Ásgeirsson

Sölumaður / Hafnarfirði
skuli@sindri.is
Sími: 575 0000
 

Unnur

Innkaupasvið / Skrifstofa

Unnur Dröfn Þórarinsdóttir

Innkaupasvið
Skrifstofa Klettagörðum
unnur@ronning.is
Sími: 5 200 896
 

Þórður

Verslunarstjóri / Hafnarfirði

Þórður M. Kristinsson

Verslunarstjóri / Hafnarfirði
thk@sindri.is
Sími: 575 0046
Gsm: 693 0597

Torfi

Vefumsjón / Skrifstofa

Torfi Kristbergsson

Vefumsjón
Skrifstofa Klettagörðum
torfik@ronning.is
Sími: 5 200 819